top of page

Frábærar fréttir frá samstarfsskólanum okkar í Astypalaia!

„Okkur er ánægja að kynna myndband sem Sting kynnir syngja lag sitt „Message in a Bottle“. Nánar tiltekið er þetta myndband þar sem börn sem búa á eyjum um allan heim senda skilaboð til stjórnmálaleiðtoga í tilefni ráðstefnunnar. um loftslagsbreytingar #СOP26 í Glasgow. Frá Grikklandi tekur Gymnasium of Astipalea þátt og sendir, í gegnum börnin okkar, sín eigin sérstök skilaboð. Þess má geta að allt verkefnið "Skilaboð í flösku" var fullkomlega stutt af skosku ríkisstjórninni.

Á eftirfarandi hlekk er hægt að hlusta á Sting og skilaboð allra barnanna sem tóku þátt. 12.31 má sjá nemanda Gymnasium Astypalea Irini-Theodora Katakouzinou, þann 18.04 nemandann Efstathios Karakostas-Moraitis & 23.58 nemandann Manos Joachim Menelaos Rademacher.

Óskum börnunum innilega til hamingju með verðuga fulltrúa eyjunnar okkar og skólans okkar á þessum alþjóðlega fundi til að vernda jörðina gegn loftslagsbreytingum. Við erum mjög stolt af því að rödd þín muni heyrast um allan heim!“


Comments


bottom of page